ON STAGE

HATUPIMI BANDO

HATUPIMI BANDO

Jumatano, 25 Machi 2015

NJOO NIFWATE TANZANIA KUEKTI TEA PARTY

CHAMA kipya kabisa nakianzisha next week. Kuna watu wameniudhi sana eti wameniwekea bifu, mimi siwekewagi bifu bwana mi nafanya kweli. Next week naanzisha chama langu la Kuekti. Yaani huko maigizo fulufulu, tutatengeneza muvi za ngumi, mieleka na kadhalika.
Karibuni ndugu zangu niungeni mkono mkono cham langu jipya Kuekti 2015. Kadi zinatolewa bila mashati samahani masharti. Huku profesa nanili kasema atajiunga, na yule nailino kasema atakuja na pia hata nanihii kasema atajiunga. Tuko fullu
Tanzania Kuekti Tea Party

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni