HATUPIMI BANDO

HATUPIMI BANDO

ON STAGE

ALIYEACHISHWA KAZI NA WAZIRI KUMBE ALIKWAJIACHISHA KAZI LONG TAIM EGOOO


JANA KATANGAZWA KASITISHWA KAZI NA WAZIRI, LEO KASEMA ALIKWISHA ACHA KAZI SIKU NYIIIIIIIIIINGI. HII POLITIKI TAMU SANA, YAAAANI WASHAURI WALIMUINGIZA MKENGE  MKUU KUWA JAMAA BADO YUKO OFISINI? AU MKUU ALICHUKUA HATUA BILA USHAURI WA VIJANA WAKE? NA JE ALIYESTAAFUU ALISHIRIKI KWENYE  ISHU? NA WHAT NEXT??? SUBIRI HAPA HAPA CHEKA POLITIKI USITOKE WE NGOJA SERIKALI YETU SIKIVU ITA TEK STRONG EKSHEN

Maoni