KIMENUKA POLITIKI ZA ARUSHA,


Zaidi ya vijana 1000 wamfanya maandamo katika jiji la Arusha wakimpinga Mbunge wao machachari Mh. Godbless Leman a wakitaka asigombee tena jimbo hilo. Kisa kikubwa kikiwa kuwa Mbunge huo ndie amekuwa chanzo cha hali ngumu katika jiji hili kinara la utalii. Mayanki hao wanadai Mbunge huo ameleta balaa na cham chao kisipomteua mgombea tofauti mwaka huu basi kura zao zitaenda CCM.
Rashid Mbakizao ambaye anadai kuwa likuwa Katibu wa Mkoa wa Arusha kwa miaka mingi anasema simu yake ilikuwa na namba karibu 3000 za vijana ambazo kila akitumwa kuleta sokomoko alikuwa akiwapigia kuwataarifu kabla ya maandamano. Sasa lalamikao nikuwa walioumia walioharibikiwa kibiashara waliahidiwa kulipwa lakini imekuwa kimyaaaaa.
Viongozi wa CHADEMA wanasema vijana hao wamenunuliwa na maadui wa cham chao.

Maoni