ON STAGE

HATUPIMI BANDO

HATUPIMI BANDO

FORD TANZANIA FACEBOOK

Jumatatu, 24 Agosti 2015

CHEKA LAKINI USILIE


Miaka michache iliyopita mwanasiasa mmoja masikini wa Bongo alikwenda Brazil kikazi, kule akakutana na mwanasiasa mmoja wa kule tajiri sana. Ikalazimika amuulize,
MBONGO: Najua wewe ni kiongozi wa serikali unakuwaje tajiri hivyo?
MBRAZIL: Hebu chungulia hapo nje unaona barabara hiyo?
MBONGO: Ndio naiona nzuri sana
MBRAZILI: Basi hapo nimepata 10%.
Miaka michache baadae Mwanasiasa Mbrazil alitembelea Bongo akamkuta yule mwanasiasa Mbongo kawa ni tajiri wa kutupwa.
MBRAZIL: Mwenzangu, umewezaje ghafla kuwa tajiri hivyo?
MBONGO: Hebu chungulia hapo nje, unaliona daraja hilo?
MBRAZIL: Sioni daraja lolote?
MBONGO: Basi hapo nimepata 100%


0 maoni:

Chapisha Maoni