ON STAGE

HATUPIMI BANDO

HATUPIMI BANDO

Jumatano, 26 Agosti 2015

MGOMBEA MWENZA WA URAIS KUPITIA CHAMA CHA MAPINDUZI(CCM) SAMIA SULUHU HASSAN, AWANADI WAGOMBEA UBUNGE WA MAJIMBO YA MKOA WA KILIMANJARO



Mgombea Mwenza wa nafasi ya Urais kupitia Chama cha Mapinduzi Samia Suluhu Hassan, alipowasili uwanja wa Majengo mjini Moshi kwa ajili ya mkutano wake wa kampeni.

Wanachama wa Chama cha Mapinduzi wakiwa katika mkutano wa kampeni ya Mgombea Mwenza wa Chama cha Mapinduzi alioufanya  katika uwanja wa Majengo mjini Moshi.


Mgombea Mwenza wa Urais kupitia Chama cha Mapinduzi,Samia Suluhu Hassan akiwatambulisha wagombea Ubunge katika majimbo matatu ya Moshi mjini (Davis Mosha),Vunjo(Innocent Shirima)na Moshi vijijini (Dkt Cyril Chami).
Mgombea Ubunge jimbo la Vunjo ,Innocent Shirima akizungumza wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika katika viwanja vya Majengo mjini Moshi.
Mgombea Mwenza wa Urais ,Samia Suluhu Hassan akimtambulisha mgombea Ubunge katika jimbo la Moshi mjini ,Davis Mosha wakati wa mkutano wa hadhara uliofanyika katika uwanja wa Majengo mjini Moshi.
Mgombea Mwenza wa Urais ,Samia Suluhu Hassan akimtambulisha mgombea Ubunge katika jimbo la Moshi vijijini Dkt Cyril Chami wakati  wa mkutano wa hadhara uliofanyika katika uwanja wa Majengo mjini Moshi.
Mgombea Mwenza wa Urais ,Samia Suluhu Hassan akimtambulisha mgombea Ubunge katika jimbo la Vunjo, Innocent Shirima.
Mgombea Ubunge katika jimbo la Moshi mjini,Davis Mosha akizungumza katika mkutano wa kampeni wa mgombea mwenza wa Urais ,Samia Suluhu Hassan aliyeanzia kampeni zake mkoani Kilimanjaro.

Mgombea Mwenza wa Urais,Samia Suluhu Hassan akizungumza katika mkutano wa kampeni uliofanyika katika uwanja wa Majengo mjini Moshi.


Wagombea Ubunge wa majimbo ya Moshi mjini,Vunjo na Moshi vijijini wakisikiliza kwa makini hotuba ya mgombea Mwenza wa nafasi ya Urais,Samia Suluhu Hassan katika uwanja wa Majengo mjini Moshi.
Baadhi ya wanachama wa Chama cha Mapinduzi  katika mkutano huo.
Wagombea wa nafasi ya Udiwani katika jimbo la Moshi mjini.
Baadhi ya wanachama wa Chama Cha Mapinduzi.
Mgombea Udiwani kata ya Miembeni ,Bw Juma ,akizungumza kwa niaba ya madiwani wenzake.


Kwa hisani ya Dixon Busagaga wa Globu ya Jamii Kanda ya Kaskazini.

0 maoni:

Chapisha Maoni