TANZANIA NCHI YANGU

HATUPIMI BANDO

HATUPIMI BANDO

Alhamisi, 8 Oktoba 2015

UNATAKA KUJUA KWANINI MAGUFULI ATAIBUKA KIDEDEA 25.10. 2015?

Tayari taasisi mbili zinazoheshimika hapa nchini zimefanya utafiti unaoonyesha kwamba Magufuli ataibuka kinara kwenye mbio hizo za urais.............KWA KUJUA ZAIDI INGIA HAPA http://www.raiamwema.co.tz/kwa-nini-magufuli-ataibuka-kidedea
Tayari taasisi mbili zinazoheshimika hapa nchini zimefanya utafiti unaoonyesha kwamba Magufuli ataibuka kinara kwenye mbio hizo za urais. - See more at: http://www.raiamwema.co.tz/kwa-nini-magufuli-ataibuka-kidedea#sthash.mflvXGGD.fQJpmzHO.dpuf
Tayari taasisi mbili zinazoheshimika hapa nchini zimefanya utafiti unaoonyesha kwamba Magufuli ataibuka kinara kwenye mbio hizo za urais. - See more at: http://www.raiamwema.co.tz/kwa-nini-magufuli-ataibuka-kidedea#sthash.mflvXGGD.fQJpmzHO.dpuf
Tayari taasisi mbili zinazoheshimika hapa nchini zimefanya utafiti unaoonyesha kwamba Magufuli ataibuka kinara kwenye mbio hizo za urais. - See more at: http://www.raiamwema.co.tz/kwa-nini-magufuli-ataibuka-kidedea#sthash.mflvXGGD.fQJpmzHO.dpuf

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni