HATUPIMI BANDO

HATUPIMI BANDO

Jumanne, 25 Julai 2017

RAIS WA JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  DKT. JOHN POMBE MAGUFULI AFUNGUA BARABARA YA ITIGI-MANYONI- CHAYA AKITOKEA MKOANI TABORA AKIELEKEA DODOMA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwahutubia Wananchi Kijiji Cha Tula Uyui Mkoani Tabora waliojitokeza Barabarani Kumsalimia akiwa njiani kuelekea Mkoani Dodoma akitokea kwenye Ziara ya siku tatu Mkoni Tabora Julai 25,2017.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akisisitiza jambo akiwa njiani katika moja ya mikutano ya barabarani kwa  waliojitokeza  kumsalimia akiwa njiani kuelekea mkoani Dodoma akitokea kwenye Ziara ya siku tatu mkoani Tabora Julai 25,2017.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akikaribishwa na Mkuu wa Mkoa wa Singida Dkt Rehema Nchimbi wakati mheshimiwa Rais alipowasili mkoani Singida eneo la Itigi ili kufungua Barabara ya Itigi -Manyoni -Chaya yenye urefu wa kilometa 89.5 iliyojengwa na serikali kwa asilimia mia moja, Mheshimiwa Rais alikuwa akitokea kwenye ziara ya siku tatu mkoani Tabora Julai 25,2017.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa Itigi na Manyoni wakati wa ufunguzi wa  barabara ya Itigi -Manyoni -Chaya yenye urefu wa kilometa 89.5 iliyojengwa kwa fedha za Serikali kwa  asilimia mia moja, Mheshimiwa Rais alikuwa akitokea kwenye ziara ya siku tatu mkoani Tabora kwa kupitia Singida hadi Makao Makuu ya nchi mkoani Dodoma  Julai 25, 2017.





Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli wapili kushoto na Viongozi wengine wa Mkoa wa Singida, wakiondoa kitambaa kuashiria kufunguliwa rasmi kwa  barabara ya Itigi -Manyoni -Chaya yenye urefu wa kilometa 89.5 iliyojengwa kwa fedha za Serikali kwa  asilimia mia moja, Mheshimiwa Rais alikuwa akitokea kwenye ziara ya siku tatu mkoani Tabora kwa Kupitia Singida hadi Makao Makuu ya Nchi Mkoani Dodoma  Julai 25,2017.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli na viongozi wengine wa mkoa wa Singida na Tabora wakikata utepe kama ishara ya kufunguliwa rasmi kwa  barabara ya Itigi -Manyoni -Chaya yenye urefu wa kilometa 89.5 iliyojengwa kwa fedha za Serikali kwa  asilimia mia moja,Mheshimiwa Rais alikuwa akitokea kwenye Ziara ya siku tatu mkoani Tabora kwa kupitia Singida hadi makao makuu ya nchi mkoani Dodoma  Julai 25,2017

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli kulia akiteta jambo na Mwakilishi wa Kampuni ya Power China International Group Limited nchini Bw. Wang Chao wakati wa Ufunguzi wa  Barabara ya Itigi -Manyoni -Chaya yenye urefu wa kilometa 89.5 iliyojengwa kwa fedha za Serikali kwa  asilimia mia moja,Mheshimiwa Rais alikuwa akitokea kwenye Ziara ya siku tatu Mkoni Tabora kwa Kupitia Singida hadi Makao Makuu ya Nchi Mkoani Dodoma  Julai 25,2017
Add caption
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwashukuru na kuwasalimia kwa kupunga mikono kwa wananchi wa Itigi na Manyoni walioshiriki na Kushuhudia Ufunguzi wa  Barabara ya Itigi -Manyoni -Chaya yenye urefu wa kilometa 89.5 iliyojengwa kwa fedha za Serikali kwa  asilimia mia moja,Mheshimiwa Rais alikuwa akitokea kwenye Ziara ya siku tatu Mkoani Tabora kwa Kupitia Singida hadi Makao Makuu ya Nchi Mkoani Dodoma  Julai 25,2017

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni